THĂNG LONG HỘI FORUM
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
THĂNG LONG HỘI FORUM

LM Thăng Long Hội mãi mãi hướng tới số 1!!!

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Đồ phản bội

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
he0c0n
Rồng Bá Chủ
Rồng Bá Chủ

Đồ phản bội Empty
Bài gửiTiêu đề: Đồ phản bội   Đồ phản bội Icon_minitimeThu Apr 02, 2009 12:06 pm

Lm ko chấp nhận những ai phản bội anh em
Chỉ vì vài Đồng vàng
Tôi sẽ ko tha thứ cho những kẻ ích kỉ như thế
Sinh tử trong chiến tranh giờ lại ra đi chỉ vì vài đồng vàng
Ko cảm thấy nhux nhã àh
* LưuLy *
nanashi1993
kinhvan
https://thanglonghoi-vodich.forumvi.com
he0c0n
Rồng Bá Chủ
Rồng Bá Chủ

Đồ phản bội Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đồ phản bội   Đồ phản bội Icon_minitimeThu Apr 02, 2009 12:10 pm

Mình nói thật, từ khi vào LM tới giờ, mình chưa bao giờ thấy MC nói chuyện tích cực, Luôn luôn là than trách và hăm dọa người khác. Bạn ơi, mọi người sẽ luôn nhớ đến LM TLH và MC heocon dù có ở trong LM hay không thì tùy theo cách điều hành và phong cách của bạn. Mình đã từng chơi bao nhiêu là game: VLTK, PT... mình đã từng ở trong nhiều bang hội khác nhau và có rất nhiều BC rất có phong cách lãnh đạo và mình vẫn luôn nhớ tới những người đó mặc dù bây giờ mình không còn chơi chung với họ nữa, và mình vẫn kính trọng họ khi mình nhắc tới họ. Vài lời tâm huyết của mình dành cho MC. Hãy biến TLH thành nhà của các thành viên, cho dù đi hay ở thì họ vẫn luôn nhớ tới TLH.
Chúc MC và LM càng ngày càng vững vàng
Zo ông lieuhantu nói
thật là hay
https://thanglonghoi-vodich.forumvi.com
vipboy185
Liệt Binh
Liệt Binh

Đồ phản bội Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đồ phản bội   Đồ phản bội Icon_minitimeThu Apr 02, 2009 12:27 pm

minh nghi nhung nguoi do chi lo cho minh ma o quan tam ban be,anh em
minh kien nghi danh chung de ran de nhung thanh vien con lai phai biet quan tam den nguoi khac o nen chi lo cho minh
captainkunkka
Rồng Bá Chủ
Rồng Bá Chủ
captainkunkka

Đồ phản bội Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đồ phản bội   Đồ phản bội Icon_minitimeThu Apr 02, 2009 6:38 pm

Những ng` trong danh sách nêu trên thì tôi cũng góp ý thế này:

CÁC BẠN NÀY, TÔI KO CÓ Ý XÚC PHẠM CÁC BẠN ĐÂU NHÁ. TÔI CHỈ NÓI THẾ NÀY: CÁC BẠN CÓ PHẢI CON NGƯỜI VN KO? TRUYỀN THỐNG CHÚNG TA LÀ GÌ? "ĐOÀN KẾT ĐẠI ĐOÀN KẾT, THÀNH CÔNG ĐẠI THÀNH CÔNG". CÂU NÓI CỦA BÁC HỒ ĐẤY; CHẢ LẼ BÁC NÓI ĐỂ CẢ DÂN TỘC LÀM LƠ? CÁC BẠN KO THIK ĐOÀN KẾT MÀ THIK ÍCH KỶ CHỨ GÌ? KO CẤM. NHƯNG XIN NÓI THẰNG THẾ NÀY: NẾU AI CŨNG NGHĨ NHƯ CÁC BẠN THẾ THÌ GIỜ CHÚNG TA CÓ DC ĐỘC LẬP NHƯ NGÀY NAY KO? CÂU TL TẤT NHIÊN LÀ KO. NẾU AI CŨNG NGHĨ NHƯ CÁC BẠN THÌ TÔI CAM ĐOAN LÀ BẠN KO CÒN NGỒI YÊN MÀ CHƠI GAME DC NHƯ BÂY GIỜ ĐÂU.

TÔI CŨNG CHẢ TRÁCH CÁC BẠN VÌ TÔI KO LIÊN CAN. NHƯNG LÀ 1 TV CỦA MỘT TẬP THỂ, 1 TLH LIÊN MINH, TÔI ĐƯA RA Ý KIẾN THẾ NÀY: NẾU CÁC BẠN LẤY VIỆC SINH TỬ ĐI SO VỚI TIỀN THÌ TÔI ĐỀ NGHỊ LÀ CÁC BẠN HÃY CUỐN GÓI NGAY ĐI CHO RỒI; CÁC BẠN BỎ BÊ MC ĐÁNH NHAU 1 MÌNH CHỈ VÌ VÀI ĐỒNG VÀNG THÌ QUẢ LÀ ĐÁNG TRÁCH. NHƯNG, TÔI CŨNG KO LÀ NGƯỜI THI HÀNH LUẬT ĐỂ BẮT CÁC BẠN VÌ TỘI PHẢN BỘI DC. TÔI CHỈ MONG RẰNG CÁC BẠN HÃY HIỂU CHO MÀ ĐỪNG BAO GIỜ TÁI PHẠM LẦN NỮA. CÒN VIỆC Ở LẠI HAY KO Ở LẠI TLH THÌ MC QUYẾT ĐỊNH. TUY NHIÊN, THEO TÔI, TÔI SẼ CHO CÁC BẠN "ÁN TREO" NẾU TÔI LÀ MC. VÌ DÙ SAO, TA VẪN LÀ NGƯỜI DÂN CHUNG 1 NƯỚC CHXHCN VIỆT NAM.
lecuty1994
Phó Tướng
Phó Tướng
lecuty1994

Đồ phản bội Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đồ phản bội   Đồ phản bội Icon_minitimeFri Apr 03, 2009 1:34 am

Ai cũg có lỗi, He0 nó còn bé, nhiều lúc chưa suy nghĩ chính chắn thôi, thế mới cần anh em chung tay đóng góp cho LM, giúp đỡ MC và Bang Quản Trị đưa LM lên tầm cao mới.
Thử hỏi LM nào cũg chỉ nhờ vả chủ LM thì làm đc gì ??
captainkunkka
Rồng Bá Chủ
Rồng Bá Chủ
captainkunkka

Đồ phản bội Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đồ phản bội   Đồ phản bội Icon_minitimeFri Apr 03, 2009 10:45 am

Minh chủ là tối cao, nhưng như đã nói, đã gọi là LM thì làm ơn ghép hai chữ ĐOÀN KẾT vào giùm. Nếu ko đoàn kết mà lại thik tiền thì đề nghị xem xét lại thái độ của mình. Còn ai mà thik chống đối lời nói trên thì tự hiểu đi
Bao_Long
Liệt Binh
Liệt Binh
Bao_Long

Đồ phản bội Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đồ phản bội   Đồ phản bội Icon_minitimeSun Jun 21, 2009 5:14 pm

rất có chí lý.nhưng mình hok phải người VIỆT What a Face mình nghe nhiều người nói như vầy: " ĐOÀN KẾT CHẾT CHÙM" Laughing sorry chỉ là muốn anh em vui vẻ lên chút thôi ko có ý gì phản động đâu đấy nhé cat
http://cuongthinhphat.net
Sponsored content

Đồ phản bội Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đồ phản bội   Đồ phản bội Icon_minitime

Đồ phản bội
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» phan bo lai cac mo
» Hỏi về cách phân phối